Skip to content
BONGDA247 - Tin thể thao, báo bóng đá, lịch thi đấu bóng đá mới nhất BONGDA247 - Tin thể thao, báo bóng đá, lịch thi đấu bóng đá mới nhất
  • TRANG CHỦ
  • BÓNG ĐÁ QUỐC TẾ
  • BÓNG ĐÁ VIỆT NAM
  • LỊCH THI ĐẤU
  • TIN TỨC
  • NHẬN ĐỊNH
  • TRANG CHỦ
  • BÓNG ĐÁ QUỐC TẾ
  • BÓNG ĐÁ VIỆT NAM
  • LỊCH THI ĐẤU
  • TIN TỨC
  • NHẬN ĐỊNH
Đăng ký

Trang chủ »NHẬN ĐỊNH »Trang 90

Nhận định Brighton vs Arsenal, 02:30 ngày 03/05/2026: Pháo Thủ Sa Lầy
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ Ngoại Hạng Anh NHẬN ĐỊNH Nhận định bóng đá

Nhận định Brighton vs Arsenal, 02:30 ngày 03/05/2026: Pháo Thủ Sa Lầy

Posted by By 247 BLV Tháng 3 3, 2026
Nhận định, soi kèo Brighton vs Arsenal vòng 35 Ngoại Hạng Anh. Dự đoán tỷ số, phân tích phong độ, đội hình dự kiến. Brighton sẵn sàng tạo địa chấn tại Amex.
Read More
Nhận định Aston Villa vs Chelsea, 02:30 ngày 05/03: Đại chiến Top 4
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ Ngoại Hạng Anh NHẬN ĐỊNH Nhận định bóng đá

Nhận định Aston Villa vs Chelsea, 02:30 ngày 05/03: Đại chiến Top 4

Posted by By 247 BLV Tháng 3 3, 2026
Nhận định bóng đá Aston Villa vs Chelsea, 02:30 ngày 05/03. Phân tích phong độ, đội hình dự kiến, soi kèo nhà cái trận đấu tâm điểm vòng 28 Ngoại Hạng Anh 2025/26.
Read More
Nhận định Rayo Vallecano vs Oviedo, 01:00 ngày 05/03/2026: Tử địa Vallecas
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ NHẬN ĐỊNH Nhận định bóng đá Soi kèo La Liga

Nhận định Rayo Vallecano vs Oviedo, 01:00 ngày 05/03/2026: Tử địa Vallecas

Posted by By 247 BLV Tháng 3 3, 2026
Soi kèo Rayo Vallecano vs Oviedo, 01:00 ngày 05/03. Dự đoán tỷ số, phân tích phong độ, đội hình dự kiến từ chuyên gia Thánh Soi Kèo. Rayo Vallecano tiễn khách về hạng Nhì.
Read More
Nhận định Paris Saint Germain vs Metz (03h05 ngày 22/02): Sức mạnh áp đảo tại Parc des Princes
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ NHẬN ĐỊNH Nhận định bóng đá Soi kèo bóng đá

Nhận định Paris Saint Germain vs Metz (03h05 ngày 22/02): Sức mạnh áp đảo tại Parc des Princes

Posted by By 247 BLV Tháng 2 21, 2026
Nhận định bóng đá PSG vs Metz lúc 03h05 ngày 22/02/2026. Chuyên gia soi kèo Ligue 1, dự đoán tỷ số, đội hình dự kiến và phân tích tỷ lệ handicap chính xác nhất.
Read More
Nhận định Atletico Madrid vs Espanyol, 03h00 ngày 22/02: Pháo đài Metropolitano
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ NHẬN ĐỊNH Nhận định La Liga Soi kèo bóng đá

Nhận định Atletico Madrid vs Espanyol, 03h00 ngày 22/02: Pháo đài Metropolitano

Posted by By 247 BLV Tháng 2 21, 2026
Chuyên gia soi kèo trận Atletico Madrid vs Espanyol tại vòng 25 La Liga. Phân tích phong độ, đội hình dự kiến và dự đoán tỷ lệ kèo chính xác nhất.
Read More
Nhận định Manchester City vs Newcastle (03h00 ngày 22/02): Pháo đài Etihad rực lửa
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ Ngoại Hạng Anh NHẬN ĐỊNH Nhận định bóng đá

Nhận định Manchester City vs Newcastle (03h00 ngày 22/02): Pháo đài Etihad rực lửa

Posted by By 247 BLV Tháng 2 21, 2026
Phân tích kèo trận Man City vs Newcastle tại Ngoại hạng Anh 2026. Chuyên gia soi kèo tỷ lệ châu Á, Tài Xỉu, đội hình dự kiến và dự đoán tỷ số chính xác nhất.
Read More
Nhận định Cagliari vs Lazio (02h45 ngày 22/02): Pháo đài Unipol Domus vẫy gọi
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ NHẬN ĐỊNH Nhận định bóng đá Serie A

Nhận định Cagliari vs Lazio (02h45 ngày 22/02): Pháo đài Unipol Domus vẫy gọi

Posted by By 247 BLV Tháng 2 21, 2026
Nhận định bóng đá Cagliari vs Lazio vòng 26 Serie A. Phân tích phong độ, đội hình dự kiến và soi kèo nhà cái với niềm tin đặt trọn vào đội chủ nhà Cagliari.
Read More
Nhận định Toulouse vs Paris FC (01h00 ngày 22/02/2026): Pháo đài Stadium de Toulouse
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ Ligue 1 NHẬN ĐỊNH Nhận định bóng đá

Nhận định Toulouse vs Paris FC (01h00 ngày 22/02/2026): Pháo đài Stadium de Toulouse

Posted by By 247 BLV Tháng 2 21, 2026
Phân tích kèo trận Toulouse vs Paris FC vòng 23 Ligue 1 2025/2026. Chuyên gia soi kèo, dự đoán tỷ số, đội hình dự kiến và tỷ lệ cược chính xác nhất.
Read More
Nhận định Osasuna vs Real Madrid, 00h30 ngày 22/02: "Pháo đài" El Sadar mở hội
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ La Liga NHẬN ĐỊNH Nhận định bóng đá

Nhận định Osasuna vs Real Madrid, 00h30 ngày 22/02: “Pháo đài” El Sadar mở hội

Posted by By 247 BLV Tháng 2 21, 2026
Chuyên gia soi kèo Osasuna vs Real Madrid lúc 00h30 ngày 22/02. Phân tích phong độ cực cao của Osasuna tại El Sadar và khả năng gây bất ngờ trước dàn sao Kền kền trắng.
Read More
Nhận định RB Leipzig vs Borussia Dortmund (00h30 ngày 22/02): Lời nguyền Red Bull Arena
Posted inBÓNG ĐÁ QUỐC TẾ Bundesliga NHẬN ĐỊNH Nhận định bóng đá

Nhận định RB Leipzig vs Borussia Dortmund (00h30 ngày 22/02): Lời nguyền Red Bull Arena

Posted by By 247 BLV Tháng 2 21, 2026
Chuyên gia soi kèo RB Leipzig vs Borussia Dortmund vòng 23 Bundesliga. Phân tích phong độ, xG, đội hình dự kiến và tỷ lệ kèo chính xác nhất.
Read More

Phân trang bài viết

Previous page 1 … 88 89 90 91 92 … 196 Next page
ZB368 THIÊN ĐƯỜNG ĐỈNH CAO
BÀI VIẾT MỚI

BÀI VIẾT MỚI

  • Nhận định Tottenham Hotspur vs Newcastle United
    Nhận định Tottenham Hotspur vs Newcastle United, 23h30 ngày 29/08: Đại chiến rực lửa
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Tottenham Hotspur vs Newcastle United
    Nhận định Tottenham Hotspur vs Newcastle United, 23h30 ngày 29/08: Đại chiến rực lửa
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Sassuolo vs Torino
    Nhận định Sassuolo vs Torino 23h30 ngày 29/08: Đại tiệc bóng đá tấn công tại Mapei
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Monza vs Udinese
    Nhận định Monza vs Udinese 23h30 ngày 29/08/2026 – Serie A
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Fiorentina vs Frosinone
    Nhận định Fiorentina vs Frosinone 23h30 ngày 29/08: Khác biệt đẳng cấp tại Artemio Franchi
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Strasbourg vs Lens
    Nhận định Strasbourg vs Lens (22:15 ngày 29/08/2026), Ligue 1
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Levante vs Real Betis
    Nhận định Levante vs Real Betis 22h00 ngày 29/08/2026: Bản lĩnh xứ Andalusia
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Coventry City vs Hull City
    Nhận Định Coventry City vs Hull City (21h00 Ngày 29/08): “Bầy Hổ” Hiện Nguyên Hình?
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Bournemouth vs Everton
    Nhận định Bournemouth vs Everton 21h00 ngày 29/8: Chảo lửa Vitality dậy sóng
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Union Berlin vs Eintracht Frankfurt
    Nhận định Union Berlin vs Eintracht Frankfurt 20h30 ngày 29/08/2026 Bundesliga
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
DANH MỤC
  • 2. Bundesliga 2
  • A-League 9
  • Allsvenskan 4
  • ASEAN Cup 7
  • Asian Cup 6
  • Bảng Xếp Hạng 5
  • Belgian Pro League 1
  • Bóng Đá 232
  • Bóng đá Anh 1
  • Bóng Đá Bỉ 1
  • Bóng đá Châu Á 1
  • Bóng đá Đức 4
  • Bóng đá Nam Mỹ 1
  • Bóng đá Pháp 2
  • BÓNG ĐÁ QUỐC TẾ 1.495
  • BÓNG ĐÁ QUỐC TẾ 1.219
  • Bóng đá Trung Quốc 2
  • BÓNG ĐÁ VIỆT NAM 47
  • Bóng đá Ý 2
  • Brasileirão Série A 2
  • Bundesliga 91
  • Carabao Cup 15
  • Champions League 66
  • Championship 1
  • Chinese Super League 2
  • Chuyển Nhượng 28
  • CHUYỂN NHƯỢNG 36
  • Concacaf Championship Cup 2
  • COPA AMERRICA 3
  • Coppa Italia 7
  • CSL 3
  • Cup C1 1
  • Cúp C1 8
  • Cúp C1 Châu Âu 19
  • Cúp C2 Châu Âu 27
  • Cúp C3 2
  • Cúp C3 Châu Âu 15
  • Cup C3 Châu Âu 1
  • Cúp Châu Âu 1
  • Cúp FA 17
  • Cúp Liên Đoàn Anh 2
  • Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha 4
  • Cup Nhà Vua TBN 1
  • Cúp Quốc Gia 1
  • Cúp Quốc Gia Đức 1
  • Cúp Quốc Gia Pháp 7
  • Cúp Quốc Gia Trung Quốc 1
  • Cúp Quốc Gia Ý 6
  • Đức Bundesliga 1
  • EFL Championship 5
  • Eliteserien 2
  • Eredivisie 3
  • Euro 2024 72
  • Europa League 30
  • FA Cup 3
  • Giải VĐQG Bỉ 1
  • Giải VĐQG Brazil 1
  • Hạng Nhất Anh 3
  • K League 2 1
  • Kèo nhà cái 1
  • Khác 15
  • Korea 1
  • La Liga 166
  • LaLiga 10
  • LCK CUP 1
  • LỊCH THI ĐẤU 136
  • Liga MX 7
  • Liga Portugal 2
  • Ligue 1 103
  • Mới Nhất 102
  • Na Uy 1
  • Ngoại Hạng Anh 223
  • Ngoại Hạng Anh & Hạng Nhất 1
  • NHẬN ĐỊNH 1.953
  • Nhận định Asian Cup 4
  • Nhận định bóng đá 1.228
  • Nhận Định Bóng Đá Bồ Đào Nha 4
  • Nhận định bóng đá Đức 12
  • Nhận định bóng đá Ireland 1
  • Nhận định bóng đá Pháp 13
  • Nhận định Bundesliga 4
  • Nhận định Champions League 5
  • Nhận định Coppa Italia 1
  • Nhận định Cúp C3 Châu Âu 1
  • Nhận định Eliteserien 1
  • Nhận định Europa League 2
  • Nhận định La Liga 21
  • Nhận định Liga MX 2
  • Nhận định Ligue 1 4
  • Nhận định Mỹ 3
  • Nhận định Ngoại hạng Anh 11
  • Nhận định Primera B 1
  • Nhận định Serie A 5
  • Nhận định TBN 27
  • Nhận định trận đấu 1
  • Nhận định U19 Châu Âu 1
  • Nhận Định U23 Châu Á 13
  • Nhận định World Cup 75
  • OLYMPIC PARIS 2024 4
  • Pháp Ligue 1 1
  • Pháp Ligue 1 1
  • Premier League 103
  • Primera B 1
  • Primera B Argentina 2
  • Primera C Argentina 1
  • Scottish Premiership 2
  • Serie A 150
  • Serie A Brazil 1
  • Siêu cúp Anh 1
  • Siêu Cúp Châu Âu 1
  • Soi Kèo 14
  • Soi kèo 2. Bundesliga 1
  • Soi kèo A-League 6
  • Soi kèo Allsvenskan 2
  • Soi kèo bóng đá 64
  • Soi kèo bóng đá Đức 1
  • Soi kèo Bundesliga 6
  • Soi kèo Carabao Cup 1
  • Soi kèo Chinese Super League 1
  • Soi kèo Cúp C1 2
  • Soi kèo Cúp C2 2
  • Soi kèo Cúp Pháp 1
  • Soi kèo Cúp Quốc Gia Pháp 1
  • Soi kèo Đức 2
  • Soi kèo Eliteserien 2
  • Soi kèo Eredivisie 1
  • Soi kèo La Liga 5
  • Soi kèo LaLiga 1
  • Soi kèo Liga MX 6
  • Soi kèo Ligue 1 9
  • Soi kèo Ngoại hạng Anh 6
  • Soi kèo Pháp 1
  • Soi kèo Scotland 1
  • Soi kèo Série A 1
  • Soi kèo Serie A 4
  • Soi kèo Serie A Brazil 1
  • Soi kèo Serie B 1
  • Soi kèo VĐQG Bỉ 1
  • Soi kèo VĐQG Brasil 1
  • Soi kèo VĐQG Scotland 2
  • Soi kèo World Cup 1
  • Super League Trung Quốc 1
  • Tây Ban Nha 7
  • Tây Ban Nha – LaLiga 1
  • Tây Ban Nha La Liga 1
  • Thể thao 43
  • Thể thao châu Á 1
  • Thể thao Na Uy 1
  • Thổ Nhĩ Kỳ 1
  • Thụy Điển 3
  • Thụy Điển – Allsvenskan 2
  • Thụy Điển Allsvenskan 1
  • Tin bóng đá 2
  • Tin Khác 89
  • TIN TỨC 509
  • Tin tức bóng đá 2
  • Tin tức thể thao 75
  • U23 23
  • U23 Châu Á 13
  • UEFA Conference League 2
  • UEFA Europa League 23
  • V-League 2
  • VĐQG Bỉ 5
  • VĐQG Bồ Đào Nha 2
  • VĐQG Brasil 1
  • VĐQG Brazil 8
  • VĐQG Đức 6
  • VĐQG Đức Bundesliga 1
  • VĐQG Hà Lan 1
  • VĐQG Ireland 15
  • VĐQG Na Uy 15
  • VĐQG Phần Lan 13
  • VĐQG Pháp 6
  • VĐQG Pháp Ligue 1 2
  • VĐQG Scotland 2
  • VĐQG Thụy Điển 7
  • VĐQG Trung Quốc 18
  • VĐQG Ý Serie A 1
  • Vòng loại World Cup 2026 75
  • World Cup 9
  • World Cup 2026 93
Fanpage
BÀI MỚI NHẤT
  • Nhận định Tottenham Hotspur vs Newcastle United
    Nhận định Tottenham Hotspur vs Newcastle United, 23h30 ngày 29/08: Đại chiến rực lửa
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Sassuolo vs Torino
    Nhận định Sassuolo vs Torino 23h30 ngày 29/08: Đại tiệc bóng đá tấn công tại Mapei
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
  • Nhận định Monza vs Udinese
    Nhận định Monza vs Udinese 23h30 ngày 29/08/2026 – Serie A
    bởi 247 BLV
    Tháng 8 27, 2026
NỔI BẬT
  • Xuất hiện cúp giả ở vòng 38 Premier League?
    bởi Triệu Anh Khoa
    Tháng 7 24, 2023
  • Nóng “thần đồng” Mainoo được gọi lên ĐT Anh sau khi giúp MU hạ Liverpool
    bởi Triệu Anh Khoa
    Tháng 7 24, 2023
  • Antony cãi HLV Ten Hag trong trận MU thắng Liverpool, Rashford phải ra tay
    bởi Triệu Anh Khoa
    Tháng 7 24, 2023
Copyright 2026 — BONGDA247 - Tin thể thao, báo bóng đá, lịch thi đấu bóng đá mới nhất. All rights reserved.
Scroll to Top